Fa'idodi Don Hada Cloaking

Link cloaking yana nufin canza hanyar haɗin haɗin gwiwa don haka lambar ba da alama ba ta zama bayyananne ba. Da zarar an lulluɓi hanyar haɗin to sai a miƙa shi zuwa shafin haɗin gwiwa domin a kiyaye kwamiti na masu kasuwancin. Yawancin lokaci haɗin haɗin gwiwa yana da tsayi sosai kuma yana da wuyar tunawa, don haka rufe su yana sanya musu sauƙin amfani da sarrafa su.

Fa'idodi Don Hada Cloaking

1. An rage asarar kwamitocin.

Wasu lokuta mutane zasu ziyarci shafin samfur sannan su canza hanyar haɗin haɗin na su zuwa naku. Wasu cibiyoyin sadarwa suna bawa masu amfani damar siye ta hanyar haɗin kansu, don haka idan wannan ya faru zaka rasa hukumar.

Sauran masu amfani zasu iya zuwa babban shafin kawai kuma cire ɓangaren haɗin haɗin haɗin haɗin don siyan kai tsaye daga haɗin gwiwa maimakon ku.

Cloaking your links zai yanke kan waɗannan ayyukan biyu kuma zai taimaka kare kwamitocin ku.

2. Cloaking yana taimakawa tare da bin sawu. Akwai plugins waɗanda ke yin babban aiki a wannan. Kuna iya amfani da su don rufe hanyoyin haɗin ku sannan kuma za su bi duk abubuwan da aka danna zuwa hanyoyin haɗin ku. Wannan zai taimaka muku gano waɗanne ɓangarorin shafin yanar gizonku ko tsarin shafi, shafuka ko sakonni suna samun mafi girman adadin kwamiti.

3. Ara yawan danna-ta ƙimar ku (CTR). Hanyoyin haɗin gwiwa suna da halin rashin daɗin gani ga ido kuma suna da tsayi da tsauri. Mutane da yawa suna kashe su. Don haka idan kun sa su zama masu tsabta kuma kamar ana sanya su zuwa gidan yanar gizon ku, mutane da yawa zasu ji daɗin danna su kuma suyi siye daga haɗin haɗin haɗin ku.

4. Zai iya ƙara adadin isarwar imel ɗin ku. Mafi yawan lokuta idan aka haɗa haɗin haɗin gwiwa a cikin imel zai iya haifar da masu ba da bayanan spam. Wannan na iya haifar da imel ɗin ku samun jerin sunayen baƙi. Duk lokacin da kuke amfani da hanyoyin haɗin gwiwa a cikin kamfen ɗin tallan imel ɗinku yana da kyau koyaushe ku rufe su.

5. Gudanar da haɗin mahaɗi mai sauƙi da sauƙi: Idan kana buƙatar canza hanyoyin haɗin ka saboda kowane dalili zai iya zama mai wahala da ɗaukar lokaci.

Idan kayi amfani da kayan aikin WordPress mai sauki don rufe hanyoyin haɗin yanar gizon aikin na iya zama mai sauƙin amfani. Abin da kawai za ku yi shi ne canza hanyoyin haɗin ku daga wuri ɗaya, kuma za'a canza su kai tsaye ko'ina.

6. Yana sauƙaƙa don ba-bin hanyoyin haɗinku. Sau da yawa Google yana ɓata fuska akan hanyoyin bin hanyoyin haɗin gwiwa. Wannan na iya haifar da hukuncin da za a iya yanke wa shafin yanar gizan ka wanda hakan zai yi tasiri a kan martabar ka a cikin sakamakon binciken.

Samun ƙara da rel = sifar sifa zai zama mai cin lokaci sosai idan kuna buƙatar yin hakan duk lokacin da kuke ƙirƙirar hanyar haɗin gwiwa. Idan kayi amfani da plugin don rufe hanyoyin haɗin ku to wannan hanya ce mai sauƙi.

Mafi kyawun abu shine cewa da zarar haɗin haɗin haɗin ku sun rufe, zaka iya sake amfani da wannan mahadar sau nawa kake so, kuma har yanzu zasu zama masu alkyabba. Aikin haɗin haɗin haɗin haɗin gwiwa tabbas tabbatacce ne wanda yakamata duk yan kasuwa masu haɗin gwiwa suyi amfani dashi akai-akai.